Connect with us

வானிலை

அடுத்த 36 மணித்தியாலங்களுக்கான வானிலை முன்னறிவிப்பு

Published

on

அடுத்த 36 மணித்தியாலங்களுக்கான பொதுவான வானிலை முன்னறிவிப்புபிரதான நகரங்களுக்கான வானிலை முன்னறிவித்தல்அனுராதபுரம் – சிறிதளவில் மழை பெய்யும் மட்டக்களப்பு –

பி.ப. 2மணிக்குப் பின்னர் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும்கொழும்பு – அவ்வப்போது மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும்காலி – அவ்வப்போது மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும்யாழ்ப்பாணம் – சிறிதளவில் மழை பெய்யும்கண்டி – அவ்வப்போது மழை பெய்யும்நுவரெலியா – அவ்வப்போது மழை பெய்யும்இரத்தினபுரி – அவ்வப்போது மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும்திருகோணமலை – பி.ப. 2.00 மணிக்குப் பின்னர் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும்மன்னார் – சிறிதளவில் மழை பெய்யும்

Continue Reading
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *